പഴയ മാലിദ്വീപ് ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവച്ച് അഹാന കൃഷ്ണ..!

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നായികമാരിൽ ശ്രദ്ധേയായ നടിയാണ് അഹാന കൃഷ്ണ . താരത്തിന്റെ പുതിയ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ അഹാന തന്നെയാണ് തന്റെ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കു വച്ചിരിക്കുന്നത് . ബിക്കിനി ധരിച്ചു നിൽക്കുന്ന താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു. അഹാന കൃഷ്ണ ഇപ്പോൾ പങ്കു വെച്ചിരിക്കുന്നത് മാലിദ്വീപിൽ നിന്നെടുത്ത താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങളാണ് .

ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം താരം ഒരു ക്യാപ്ഷനും നൽകിയിരുന്നു. താൻ ഇവിടെ രണ്ടു വർഷം മുൻപ് വന്നപ്പോൾ തന്റെ ഹൃദയത്തിന്റെ ഒരു ഭാഗം വിട്ടിട്ടുപോയിരുന്നു എന്നും അത് അന്വേഷിച്ചാണ് ഈ സ്വർഗ്ഗത്തിലേക്ക് വീണ്ടും എത്തിയിരിക്കുന്നത് എന്നുമാണ് താരം കുറിച്ചത്. ഗ്ലാമറസ്സായും സ്റ്റൈലിഷായും ആരാധകർക്ക് മുന്നിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുള്ള താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പെട്ടെന്ന് തന്ന ശ്രദ്ധ നേടാറുണ്ട്. അതുപോലെ അഹാന നടത്തുന്ന ചില വിഷയങ്ങളിലെ പരാമർശങ്ങളും ഏറെ ശ്രദ്ധ നേടാറുണ്ട്.

അഹാന കൃഷ്ണ മലയാളത്തിലെ പ്രശസ്ത നടൻ കൃഷ്ണ കുമാറിന്റെ മകളാണ്. ഞാൻ സ്റ്റീവ് ലോപസ് എന്ന രാജീവ് രവി ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അഹാന മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് നിവിൻ പോളി ചിത്രമായ ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടിൽ ഒരിടവേള എന്നതിൽ സഹോദരി വേഷത്തിലും , ശങ്കർ രാമകൃഷ്ണൻ സംവിധാനത്തിൽ ഒരുങ്ങിയ പതിനെട്ടാം പടി എന്ന ചിത്രത്തിലും ടോവിനോ തോമസിന്റെ നായികയായി ലൂക്ക എന്ന ചിത്രത്തിലും അഹാന അഭിനയിച്ചു.

അഹാനയുടെ ഇനി റിലീസ് ചെയ്യാനുള്ള ചിത്രങ്ങൾ നാൻസി റാണി, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ നായകനായെത്തുന്ന അടി എന്നിവയാണ് . അഹാന അഭിനയിച്ച് റിലീസ് ചെയ്ത ചിത്രങ്ങളാണ് ഡോട്സ്, പിടികിട്ടാപ്പുള്ളി എന്നിവ. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ സജീവ താരമാണ് അഹാന കൃഷ്ണ. കഴിഞ്ഞ വർഷം അഹാനയുടെ മൂന്ന് സഹോദരിമാരിൽ ഒരാളായ ഇഷാനി കൃഷ്ണയും സിനിമയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചിരുന്നു.