ഗ്ലാമർ ലുക്കിൽ ബിഗ് ബോസ് താരം ഋതു മന്ത്ര..! ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവച്ച് താരം..

ബിഗ് ബോസ് മലയാളം എന്ന വമ്പൻ റിയാലിറ്റി ഷോയിലൂടെ പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതയായ താരമാണ് ഋതു മന്ത്ര. നടിയും മോഡലും ഗായികയുമായ ഋതു ബിഗ് ബോസ് മലയാളം സീസൺ 3 യിലെ മത്സരാർത്ഥിയാണ് . 2018 ലെ മിസ് ഇന്ത്യ മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുത്ത ഋതു മിസ് ടാലന്റഡ് പട്ടം കരസ്ഥമാക്കിയിരുന്നു. അഭിനേത്രി, ഗായിക , മോഡൽ എന്നീ മേഖലകളിൽ എല്ലാം തന്നെ ഋതു സജീവമായിരുന്നു എങ്കിലും താരത്തിന്റെ കൂടുതൽ പ്രേക്ഷക സ്വീകാര്യത ലഭിച്ചത് ബിഗ് ബോസിലൂടെ തന്നെയാണ്.

കിംഗ് ലയർ, റോൾ മോഡൽസ്, ഓപ്പറേഷൻ ജാവ, തുറമുഖം തുടങ്ങി ചിത്രങ്ങളിൽ ഋതു മന്ത്ര അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമാണ് താരം. മോഡൽ ആയതു കൊണ്ട് തന്നെ നിരവധി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങൾ താരം ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഗ്ലാമറസ് വേഷത്തിലുള്ള ചിത്രങ്ങളും നാടൻ വേഷത്തിലുള്ള ചിത്രങ്ങളും എല്ലാം താരത്തിന് ഒരു പോലെ ചേരും.

ഋതു മന്ത്ര തന്റെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം പേജിൽ പങ്കുവച്ച പുത്തൻ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. സ്‌റ്റൈലിഷ് ലുക്കിലാണ് താരം ഈ ചിത്രങ്ങളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിക്കുന്നത്. നിങ്ങൾ അന്വേക്ഷിക്കുന്നത് നിങ്ങൾ ഇതിനോടകം തന്നെ ആണ് എന്ന ക്യാപ്ഷനോടെയാണ് താരം ഈ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത്. ദയോൻ ജോസഫ് ചക്കുങ്കൽ ആണ് താരത്തിന്റെ ഈ മനോഹര ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്. താരത്തെ മേക്കപ്പ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത് മുകേഷ് മുരളിയാണ്.