സാരിയിൽ സുന്ദരിയായി പ്രിയ താരം ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി..ചിത്രങ്ങൾ കാണാം..

62

മലയാള സിനിമയിലെ യുവ നായികമാരിൽ ശ്രദ്ധേയായ നടിയാണ് ഐശ്വര്യ ലക്ഷമി. മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് നിന്നുമാണ് താരം മലയാള സിനിമയിലേക്ക് എത്തുന്നത്. 2014 മുതൽ മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് സജീവമായ ഐശ്വര്യ അപ്രതീക്ഷിതമായാണ് സിനിമയിലേക്ക് എത്തിയതെന്ന് പലപ്പോഴും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. അൽത്താഫ് അലി സംവിധാനം ചെയ്ത ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടിൽ ഒരിടവേള എന്ന ചിത്രത്തിൽ നിവിൻ പോളിയുടെ നായികയായാണ് താരം അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്.

ഈ ചിത്രത്തിന് ശേഷം നിരവധി അവസരങ്ങൾ ഐശ്വര്യയെ തേടി എത്തി . മായനദി എന്ന ചിത്രത്തിൽ ടൊവിനോയുടെ നായികയായി എത്തിയ താരം ഗംഭീര പ്രകടനം തന്നെ കാഴ്ച വച്ചു. ഈ ചിത്രം താരത്തിന്റെ കരിയറിലെ ഒരു വഴിത്തിരിവായി മാറി. പിന്നീട് വരുത്തൻ , വിജയ് സൂപ്പറും പൗർണമിയും , അർജെന്റിന ഫാൻസ്‌ കാട്ടൂർ കടവ്, ബ്രദർസ് ഡേ, അർച്ചന 31 നോട്ട് ഔട്ട്‌ തുടങ്ങി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. മലയാളത്തിന് പുറമേ തമിഴിലും താരം തന്റെ മികവ് പ്രകടിപ്പിച്ചു. ജഗമേ തന്തീരം ആയിരുന്നു താരത്തിന്റെ ആദ്യ തമിഴ് ചിത്രം . താരത്തിന്റെ റിലീസ് ചെയ്യാനുള്ള പുത്തൻ തെലുങ്ക് ചിത്രമാണ് ഗോഡ്‌സെ .

താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ കീഴടക്കുകയാണ്. സാരിയും സ്ലീവ് ലെസ് ബ്ലൗസും ധരിച്ച് ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിലാണ് താരം എത്തിയിരിക്കുന്നത്.

പതിവിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായ താരത്തിന്റെ ഹെയർ സ്റ്റൈൽ ഏറെ ശ്രദ്ധയാകർഷിക്കുന്നുണ്ട്. ഈശാംഗിരിയാണ് താരത്തിന്റെ ഈ മനോഹര ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്. നിഖില വിമൽ , കീർത്തി സുരേഷ്, മാല പാർവതി തുടങ്ങി താരങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പേരാണ് ഈ ചിത്രത്തിന് കമന്റുകൾ നൽകിയിരിക്കുന്നത്.