ബീച്ചിൽ ക്യൂട്ട് ലുക്കിൽ കരിക്ക് താരം ദീപ തോമസ്..!! ചിത്രങ്ങൾ കാണാം..

മലയാളത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധകർ ഉള്ള വെബ് സീരിസായ കരിക്കിലെ പ്രധാന താരമാണ് ദീപ. വെബ് സീരിസായ കരിക്കിലെ പ്രേക്ഷക സ്വീകാര്യത നേടിയ റോക്ക് പേപ്പർ എന്ന സീരിസിലെ മുഖ്യ കഥാപത്രങ്ങളിൽ ഒരാളായിരുന്നു താരം. സ്ത്രീകളെ മുഖ്യ കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി വെബ് സീരീസ് ആയ കരിക്ക് ഫ്ലികിൽ വന്ന ആദ്യത്തെ സീരീസ് ആയിരുന്നു റോക്ക് പെപ്പർ. മുഖ്യ വേഷങ്ങളിൽ എത്തിയത് മൂന്ന് പെൺകുട്ടികളായിരുന്നു അതിലൊരാളായിട്ടാണ് താരം അഭിനയിച്ചത്. ആദ്യ സീസൺ വലിയവിജയം ആയില്ലെങ്കിലും തുടർന്നുള്ള രണ്ടാമത്തെ സീസൺ വൻവിജയം നേടി. മുഖ്യ വേഷങ്ങളിൽ സ്ത്രീകൾ ആണെങ്കിലും രണ്ടാമത്തെ സീസണിൽ കരിക്കിലെ കൃഷ്ണചന്ദ്രനും ശബരീഷുമെല്ലാം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. ദീപ ഇതിലവതരിപ്പിച്ച കഥാപാത്രം കലിപ്പ് ഉള്ള പെൺകുട്ടി ആയിട്ടായിരുന്നു. താരത്തിന്റെ ഈ കഥാപാത്രത്തിന് ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉണ്ടായിരുന്നു.


പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള സൗന്ദര്യവും വേറിട്ട അഭിനയരീതിയും കാരണം ചിരുങ്ങിയ നാളുകൊണ്ട് താരത്തിന്റെ ആരാധകരുടെ എണ്ണം കൂടി. അഭിനയം കൂടാതെ മോഡലിംഗ് രംഗത്തും താരം പ്രശസ്ത ആണ്.ദീപയുടെ പലപ്പോഴുമായുള്ള ഫോട്ടോഷോട്ടുകൾ കണ്ട് ആരാധകർ അമ്പരന്നിട്ടുണ്ട്.