ഗ്ലാമർ ലുക്കിൽ പ്രിയ താരം പാർവതി നായർ..!! താരത്തിൻ്റെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ കാണാം..!

വിദേശത്തു ജനിച്ച് വളർന്ന് പിന്നീട് നാട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തി എഞ്ചിനീയറിംഗ് പഠനം പൂർത്തിയാക്കിയ പാർവതി തുടർന്ന് മോഡലിംഗ് രംഗത്തേക്ക് കാലെടുത്തു വച്ചു. പാർവതി നിരവധി മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുത്ത് വിജയിയായി. തുടർന്ന് മോഡലിംഗ് രംഗത്തു നിന്നും പരസ്യചിത്രാഭിനയത്തിലേക്ക് ചുവടുമാറ്റി.
താരത്തിന് വി.കെ.പ്രകാശ് സംവിധാനം ചെയ്ത ബ്യൂട്ടിഫുളിൽ അവസരം ലഭിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ താരാമത് ഉപേക്ഷിച്ചു പിന്നീട് വി.കെ.പി തന്നെ സംവിധാനം ചെയ്ത പോപ്പിൻസ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സിനിമയിലേക്കു അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. തുടർന്ന് മലയാളസിനിമയിൽ കുറെയധികം നല്ല സിനിമകളിൽ പാർവതി അഭിനയിച്ചു. എന്നാൽ താരത്തിന്റെ സിനിമ കരിയർ മാറിയത് തമിഴിൽ തല അജിത് നായകനായ ‘എന്നൈ അറിന്താൽ’ എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ്. പിന്നീട് ഉലകനായകൻ ‘കമൽ ഹാസൻ’ നായകനായ ഉത്തമവില്ലൻ എന്ന സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രത്തിലും താരം അഭിനയിച്ചു.


മോഹൻലാലിനൊപ്പം നീരാളി എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് മലയാളത്തിൽ അവസാനമായി പാർവതി അഭിനയിച്ചത്. സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ ഭാഷ സിനിമകളിൽ തമിഴ്, മലയാളം കൂടാതെ 2 കന്നഡ സിനിമകളിലും താരം വേഷമിട്ടിട്ടുണ്ട് . സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ വളരെയേറെ ആക്റ്റീവ് ആണ് പാർവതി നായർ.ഒരിക്കൽ മോഡൽ ആയിരുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ താരം ചെയ്യാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ഫിറ്റ്നസ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിലെ ചിത്രങ്ങൾ തന്റെ ആരാധകർക്കായി താരം പുറത്ത് വിട്ടിരുന്നു. ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ ചിത്രങ്ങൾ പ്രേക്ഷകസ്വീകാര്യത നേടി.ചിത്രങ്ങൾക്ക് താഴെ നിരവധി കമന്റസാണ് ആരാധകർ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഇട്ടിരിക്കുന്നത്.
ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം ഫിറ്റ്നസ് -സ്പോർട്സ് ഡ്രെസാണ് താരം ധരിച്ചിരുന്നത്. പ്രശസ്ത ഫോട്ടോഗ്രാഫറായ പ്രഷുൻ പ്രശാന്ത് ആണ് ചിത്രങ്ങൾ എടുത്തത്. പാർവതിക്ക് മേക്കപ്പ് അപ്പ്‌ ചെയ്ത് അതിമനോഹരി ആക്കിയത് സെലിബ്രിറ്റി മേക്കപ്പ് ആർട്ടിസ്റ്റായ കാവ്യയാണ്. ഡ്രസ്സ്‌ ഡിസൈൻ ചെയ്തത് ഫാഷൻ ഡിസൈനറും സ്റ്റൈലിസ്റ്റുമായ പവിത്ര സതീഷാണ്.