കന്നഡ സൂപ്പർ താരം ആഷികയുടെ വർക്കൗട്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ട് കാണാം..😍

നമ്മൾക്ക് ഏവർക്കും അറിയാം പുതുതലമുറയിലെ നടീനടൻമാർ വളരെയധികം കഷ്ടപ്പെട്ടു കൊണ്ടാണ് അവരുടെ ശരീരം മെച്ചപ്പെടുത്തി കൊണ്ടുവരുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ബോഡിബിൽഡിങ് ചെയ്യുന്നത്, ആരോഗ്യവും ഫിറ്റ്നസ്സിനും വളരെയധികം വില കൊടുത്തുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇന്നത്തെ പൊതുസമൂഹം വളർന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.
ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ പ്രിയതാരം ആഷിക് യുടെ വർക്കൗട്ട് ആണ് മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ തരംഗമായി പ്രചരിക്കുന്നത് കന്നട സൂപ്പർ നായിക ആഷിക് യുടെ വർക്കൗട്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ്, ഫിറ്റ്നസിന് ഇന്ന് വളരെയധികം ട്രെൻഡിങ് തന്നെയാണ്. ഡൗൺ ടു എർത്ത് ബട്ട് സ്റ്റീൽ എബൗ യു, എന്ന ഈ അടിക്കുറിപ്പ് കൂടിയാണ് നടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഫോട്ടോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, ഈ അടിക്കുറിപ്പും ജനഹൃദയങ്ങളിൽ ഇടം നേടിക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ആഷിക് യുടെ 2016 റിലീസ് ചെയ്താൽ ക്രേസി ബോയ്സ് എന്ന ചിത്രവും 2018 പുറത്തിറങ്ങിയ റാംബോ റ്റു എന്ന ചിത്രവും കരിയറിൽ തന്നെ ഏറ്റവും മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങളായിരുന്നു, അല്ലെങ്കിൽ അതിൽ ജീവിക്കുകയായിരുന്നു ആഷിക. താരം ഒരു നടി മാത്രമല്ല നല്ലൊരു നൃത്തത്തെയും പഴക്കമുള്ള അവളാണ് എന്ന് തെളിയിക്കുന്ന നല്ല വേഷങ്ങളാണ് കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുള്ളത്.
ഒരുപാട് നല്ല സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ താരത്തിനു സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് 2016 മുതൽ സജീവമായി സിനിമ ഫീൽഡിൽ ഉണ്ട്. ഇപ്പോൾ ഇതാ വീണ്ടും ജനഹൃദയങ്ങളിലെ ഇടയിൽ ഇടം നേടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ടും ആയി വന്ന ആഷിക.