ബാത്ത് ടബ്ബിൽ ഗ്ലാമറസായി നടി അനാർക്കലിയുടെ കിടിലൻ ചിത്രങ്ങൾ..🔥

1361

നമുക്ക് ഏവർക്കും അറിയാം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എല്ലാം തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഒരു താരം തന്നെയാണ് അനാർക്കലി മരക്കാർ ചുരുക്കം കഥാപാത്രങ്ങളെ കൊണ്ടു, വ്യക്തിത്വം കൊണ്ടും ജനഹൃദയങ്ങളിൽ ഇടം നേടിയ ഒരു നടിയാണ് അനാർക്കലി മരക്കാർ

സിനിമ വിശേഷങ്ങൾ ഒക്കെ കൂടുതൽ തന്നെ താരം തിളങ്ങിനിന്ന മാറ്റിവെച്ച് എങ്ങനെയാണ് അതായത് താരത്തിന് യാതൊരു മടിയുമില്ല തുറന്നു പറയുന്നതിന് താരം ആരുടേയും മുഖം വകവയ്ക്കാറില്ല, അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരത്തിന് പച്ചയായ അഭിനയത്രി അല്ലെങ്കിൽ വെട്ടിത്തുറന്ന് പറയുന്ന ക്യാരക്ടർ ഉള്ള ഒരു നല്ല അഭിനേത്രി എന്നുള്ള രീതിയിൽ ജനങ്ങൾക്ക് വളരെയധികം ഇഷ്ടമാണ്.

അഭിനയമികവു പോലെ തന്നെ താരത്തിന് ട്രോളുകളും വളരെയധികം ഹിറ്റാണ്, എന്തിനും ഏതിനും അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്ന ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ താരവും സോഷ്യൽ മീഡിയ വളരെയധികം ആക്ടീവ് ആണ്. താരത്തിന് എല്ലാ കൊച്ചു വിശേഷങ്ങൾ പോലും ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്
താരത്തിനെ ഹോട്ട് ലുക്ക് ആയ ഫോട്ടോസുകൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാണ്, ബാത്ടബിൽ അവൾ മാത്രം ചുറ്റി കൊണ്ട് കിടക്കുന്ന രംഗങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

യുവാക്കളുടെ കഥ പറയുന്ന ആനന്ദം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം എത്തിയത് പാവം ഒരു കുട്ടിയുടെ ക്യാരക്ടർ ആണ് അതിൽ ചെയ്തത്, പിന്നീട് ഒരുപിടി നല്ല ചിത്രങ്ങൾക്ക് താരം വേഷമണിഞ്ഞു, പുതുമുഖ താരങ്ങൾക്കൊപ്പം എല്ലാം താരം അഭിനയിച്ച കഴിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്, വിരലിലെണ്ണാവുന്ന ചുരുക്കം നടിമാരിലൊരാളാണ് താരം താരത്തിന് ഈ ഫോട്ടോസുകൾ ഇപ്പോൾ വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.