മാൽദീവ്സിൽ നൃത്ത ചുവടുകളുമായി നടി വിഷ്ണു പ്രിയ..!! താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോഷൂട് കാണാം..

277

2007 പുറത്തിറങ്ങിയ സ്പീഡ് ട്രാക്ക് എന്ന സിനിമയിലൂടെ പുതുമുഖ നായികയായി വന്നെത്തിയ താരമാണ് വിഷ്ണുപ്രിയ, അതിനുശേഷം ഒരുപിടി ദാരാളം മലയാളം സിനിമകളും നല്ല കഥാപാത്രങ്ങളും ചെയ്തിരുന്നു മലയാളത്തിൽ മാത്രമല്ല കേട്ടോ പുറമേ തമിഴിലും താരം അഭിനയവും കാഴ്ച വച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതിനു ശേഷം താരം മലയാളത്തിലും തമിഴിലും ഒട്ടനവധി ചെറുതും വലുതുമായ കഥാപാത്രങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്തിരുന്നു.

താരം ഒരു അഭിനേത്രി മാത്രമല്ല നല്ലൊരു ഡാൻസർ കൂടിയാണ് റിയാലിറ്റി ഷോകളിലും അവാർഡ് നിശകളിൽ താര ത്തിന്റെ ഒരു പെർഫോമൻസ് ഇല്ലാതിരിക്കില്ല. നൃത്തം എന്നുപറഞ്ഞാൽ സിനിമാ ഫീൽഡിൽ നമുക്ക് ഓർമ്മ വരുന്ന ഒരു നിർത്തി കൂടി തന്നെയാണ് ഈ നടി. സിനിമ അഭിനയം മാത്രമല്ല ജീവിതത്തിന്റെ ഭാഗംതന്നെയാണ് നടിയുടെ നൃത്തവും. ഭാരം പെൺ പട്ടണത്തിലൂടെ ആണ് കൂടുതലും അറിയപ്പെട്ടത് അതിലെ കഥാപാത്രത്തിന്റെ പേരിൽ താരം അറിയപ്പെട്ടിരുന്നു. സ്റ്റാർ ചലഞ്ച് എന്ന പരിപാടിയിലൂടെ താരം വന്നിരുന്നു.


പിന്നീട് താരം നിരവധി സീരിയലുകളിലും ഇപ്പോൾ സജീവമാണ് അതിനർത്ഥം താരമിപ്പോൾ കുടുംബപ്രേക്ഷകരുടെ ഏറ്റവും തൊട്ടടുത്ത ഒരാൾ തന്നെയാണ്. വിഷ്ണുപ്രിയയുടെ ആദ്യ സീരിയൽ അയ്യപ്പശരണം ഇപ്പോഴും ഹിറ്റായി ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോളിതാ താര ത്തിന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഒരു തരംഗമായി വന്നിരിക്കുകയാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ എന്താണ് പുതുമ എന്ന് നിങ്ങൾ വിചാരിക്കുന്നുണ്ടാവും എന്നാൽ ഇത് തെറ്റി മാലിദ്വീപിൽ വച്ച് നൃത്തച്ചുവടുമായി വിഷ്ണുപ്രിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി ഇരിക്കുന്നത്. തന്റെ കഴിവ് എവിടെയായാലും താൻ പ്രദർശിപ്പിക്കുമെന്ന തന്നെയാണ് നടി പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച് നടി തന്നെയാണ് നല്ലൊരു പ്രതികരണം തന്നെയാണ് ആരാധകർ തിരിച്ച് നൽകിയിരിക്കുന്നത്.