കൈയിൽ വിസ്കിയും.. എൻഗേജ്മെന്റ് ഡ്രസ്സ് ഊരി പിടിച്ചും എലീനയുടെ ഫോട്ടോഷൂട് കാണാം…!!

പലതരത്തിലുള്ള എൻഗേജ്മെന്റ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നമ്മൾ കണ്ടു വരുന്നതാണ്. പലതരത്തിലുള്ള വെറൈറ്റികൾ ചെയ്യുന്നതിന് ആളുകൾ ശ്രമിക്കാറുമുണ്ട് എന്നാൽ എൻഗേജ്മെന്റ് ഡ്രസ്സ് ഊരിപ്പിടിച്ച കൈയിൽ വിസ്ക്കിയുമായി പ്രിയതാരം എലീന ഫോട്ടോഷൂട്ട് വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്, മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയും, സ്വീകരണമുറിയിലെ പ്രിയപ്പെട്ട അവതാരകയും ആണ് ഒരുപാട് വർഷത്തെ കാത്തിരിപ്പിനു ശേഷമാണ് ഇരുവരുടെയും പ്രണയം സഫലീകരിക്കാൻ അത് എലീനയും എലീനർ രോഹിത് നായർ ആയിട്ടുള്ള വിവാഹനിശ്ചയം നടത്തിയത്
താരം തന്റെ പ്രണയത്തെക്കുറിച്ചുള്ള പല വിശേഷങ്ങളും ഇതിനുമുൻപും സോഷ്യൽമീഡിയയിലും, പല വേദികളിലും തുറന്നു പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതാണ്. ഇപ്പോൾ പാടത്തിലെ എൻഗേജ്മെന്റ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഇരുവരും ആയുള്ള ഫോട്ടോസുകളും, വളരെ വെറൈറ്റി ആയിട്ടുള്ള ഫോട്ടോകളും ആണ് താരത്തിന് ഇപ്പോൾ വൈറലായി ഇരിക്കുന്നത്. താരം തന്റെ എൻഗേജ്മെന്റ് ഊരിപ്പിടിച്ച കയ്യിൽ വിസ്ക്കിയുമായി പ്രിയതാരം ഫോട്ടോസുകൾ ആണ് കൂടുതലും വൈറലായിരിക്കുന്നത്. 2005 മികച്ച ഗായകനുള്ള സംസ്ഥാന അവാർഡ് എലീനയ്ക്ക് ആയിരുന്നു. ആഗ്ര മുഖത്തേക്ക് എലീന എത്തിയത് ഏഷ്യാനെറ്റ് ടെലികാസ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന ബട്ടർഫ്ലൈസ് ആണ് താരം എന്ന പ്രോഗ്രാമിലൂടെ ആണ്. പിന്നീട് കിരൺ ടിവി സൂര്യ ടിവി ഏഷ്യാനെറ്റ് പ്ലസ് തുടങ്ങിയ ചാനലുകളിൽ സജീവമായിരുന്നു. പിന്നീട് 2016 ഭാര്യ എന്ന പരമ്പരയിലൂടെ വീണ്ടും അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് ചുവടു വച്ചു
താരത്തിന് ഈ ഫോട്ടോസുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെയധികം വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.