ബീച്ചിൽ മത്സ്യകനികയെ പോലെ നടി ദീപ്തി സതി..! താരത്തിൻ്റെ പുതിയ ബീച്ച് ഫോട്ടോസ് കാണാം..😍😍😍

ദീപ്തി സതിയുടെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ കണ്ടു പ്രേക്ഷകർ എല്ലാവരും മൂക്കത്ത് കൈ വച്ച് കൊണ്ട് തന്നെ നോക്കിയിരിക്കുകയാണ്. ഇന്നത്തെ ഈ വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഫോട്ടോസുകൾ താരം ഇതിനുമുമ്പും വളരെയധികം ഫ്രെയിമുകൾക്ക് പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഇതാദ്യമായിട്ടാണ് കടലിൽ വെച്ച് ഫോട്ടോഷൂട്ട് താരത്തെ കാണുമ്പോൾ ഒരു മത്സ്യകന്യക പോലെയാണ്. താരത്തിന് ഈ ഫോട്ടോകൾ അടിക്കുറിപ്പുകളും ആയി ധാരാളം ആരാധകരും ചലച്ചിത്ര അഭിനേതാക്കളും രംഗത്തുവന്നു.

നീന യിലൂടെ രംഗപ്രവേശം നടത്തിയ നടി കഥാപാത്രംഉടനീളം ബോയ് കട്ട് ഹെയർ സ്റ്റൈൽ ആയിരുന്നു ഉപയോഗിച്ചിരുന്നത്. പിന്നീട് പുള്ളിക്കാരൻ സ്റ്റാറാണ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ മമ്മൂട്ടിയോടൊപ്പം അഭിനയിച്ചു. ലവകുശ എന്ന സിനിമയിലും അ അജുവർഗീസ് നൊപ്പം ബിജു മേനോൻ എന്നീ കൂട്ടുകെട്ടിൽ അഭിനയിച്ചിരുന്നു താരം അടിമുടി വ്യത്യസ്തമാണ് കഥാപാത്രങ്ങളുമായി രംഗത്തുവന്നിരുന്നു.
താര ത്തിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള ലുക്ക് തന്നെ ചേഞ്ച് ചെയ്തു കൊണ്ട് ആണ് ഇപ്പോഴത്തെ വരവ്. കടൽത്തീരത്ത് അലതല്ലുന്ന തിരമാലകൾക്ക് ഇടയിലൂടെ ഒരു മത്സ്യകന്യക യാണ് താരം രംഗപ്രവേശം നടത്തിയിരിക്കുന്നത്. കാഴ്ചക്കാരും അണിയറപ്രവർത്തകരും ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ തന്നെ പറഞ്ഞു ഇത് മത്സ്യകന്യക തന്നെയാണെന്ന് അത്രയ്ക്കും മേനിയഴക്, ഭംഗിയോടും കൂടിയാണ് താരം പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുള്ളത്. ഇതിനകം തന്നെ ജനഹൃദയങ്ങളിൽ സോഷ്യൽമീഡിയയിലും വൈറലായി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.