പൂനം പാണ്ഡെയെ പോലെ സ്വന്തം ആപ്പിൽ ആരാധകരെ ത്രസിപ്പിക്കുവാൻ ഒരുങ്ങി ‘കിരൺ രാതോർ ‘… പ്രൈവറ്റ് വീഡിയോസ് മുതൽ നുഡിറ്റി വരെ ഇനി താരം ആപ്പിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും….

തേനിന്ത്യൻ താര സുന്ദരി കിരൺ രാതോർ സ്വന്തമായി പ്രൈവറ്റ് ആപ്പും ആയി ആരാധകരുടെ ഇടയിലേക്ക് എത്തുന്നു. മലയാളം, തമിഴ്, തെലുങ്കു, കന്നഡ എന്നിങ്ങനെ ഒട്ടുമിക്യ എല്ലാ തേനിന്ത്യൻ ഭാഷകളിലും ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളിൽ പ്രേക്ഷകരുടെ ഹരം ആയി മാറിയ കിരൺ രാതോർ ബോളിവുഡ് സുന്ദരി പൂനം പണ്ഡിയയെ പോലെ ഇനി സ്വന്തം ആപ്പിൽ വരും.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരം ഇടുന്ന ഫോട്ടോസ് എല്ലാം അധീവ ഗ്ലാമർസ് ആണ്. അതിനാൽ തന്നെ ഒരുപാട് ഹേറ്റേഴ്‌സും താരത്തിനു നിലവിൽ ഉണ്ട്. “തനിക് ഇഷ്ടമുള്ളത് എലാം താൻ കാണിക്കും, കാണണം എന്നുള്ളവർ കണ്ടാൽ മതി” എന്നാണ് താരത്തിന്റെ മറുപടി.


പുതിയ പ്രൈവറ്റ് അപ്പിലൂടെ സബ്സ്ക്രൈബ് തുക അടച്ചു ചേരുന്നവർക് നുഡിറ്റി വീഡിയോസും ഫോട്ടോസും അടക്കം പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ ആണ് താരത്തിന്റെ തീരുമാനം. ഇതിനോടകം ലക്ഷകണക്കിന്‌ ആളുകൾ ആണ് ആപ്പ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തത്. ഇതിലൂടെ നല്ലൊരു വരുമാനം നെടുവാനും തനിക്കാവും എന്നാണ് താരത്തിന്റെ പ്രതികരണം.


ആപ്പിന്റെ ലിങ്ക് താരത്തിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഷെയർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.