തലകുത്തി നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവച്ചത് അമല പോൾ..!! 😂😂😂

911

മലയാളത്തിലും തമിഴിലും ഒരു പോലെ തന്നെ തിളങ്ങി പ്രേക്ഷക ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റി രണ്ടു ഇൻഡസ്ട്രിയിലും ഒരു പോലെ തന്നെ ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട് ആരാധകരെ വാർത്തെടുത്ത നടിയാണ് നമ്മുടെ സ്വന്തം അമല പോൾ. അഭിനയം കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരെ അമ്പരപ്പിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ളതായിരുന്നു താരത്തിന്റെ അഭിനയവവും. സിനിമയിലെ പോലെ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും താരത്തിന് വൻ സ്വീകാര്യദയാണ്‌ കിട്ടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.കോറോണയുടെ കടന്നു കയറ്റം എല്ലാത്തരം ആളുകളെയും വീട്ടിലിരുത്തിരിക്കുകയാണ്. ലോക്കഡോൺ മൂലം ഷൂട്ടിംഗ് നിർത്തി വെച്ചിരിക്കുന്നത് മൂലം വീട്ടിലിരിക്കുന്ന താരങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെയാണ്‌ സമയം ചിലവഴിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.താരങ്ങളുടെ ഓരോ ദിവസത്തെ പ്രവർത്തങ്ങളും ഓരോ ദിവസവും താരങ്ങൾ എങ്ങനെയാണു ചിലവഴിക്കുന്നത് എന്നും സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി ഷെയർ ചെയ്യുന്നതിനും താരങ്ങൾ സമയം കണ്ടെത്തുന്നുണ്ട്.
താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക് എന്നും നല്ല പിന്തുണയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കിട്ടികൊണ്ടിരിക്കുന്നുണ്ടാർന്നതു അതു പോലെ തന്നെയാണ് താരം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്ന പുതിയ ഫോട്ടോക്കും കിട്ടുന്നത്. താരം ശീർഷാസനം ചെയുന്ന ഫോട്ടോയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതു. മുൻപും യോഗ ചെയ്യുന്ന ഫോട്ടോസ് നടി അമല പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വെക്കാറുണ്ടായിരുന്നു.
കടൽ തീരത്തു നിന്നാണ് താരം ഇത്തവണ ഫോട്ടോ എടുത്തിരിക്കുന്നത്. മണലിൽ തലയും കയ്യും കുത്തി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോകളാണ് താരം ഇപ്പോൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. താരത്തിന്റെ മുഖം അതികം വ്യക്തമല്ലെങ്കിലും താരം പങ്കു വെച്ചതിൽ ഏറ്റവും മികച്ച ചിത്രങ്ങളായാണ് ഈ ചിത്രങ്ങളെ ആരാധകർ കണക്കാക്കുന്നത്. ഒരു അടിക്കുറിപ്പ് കൊടുത്തു കൊണ്ടാണ് താരം ഈ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കു വെച്ചത്.