ഇങ്ങനെ കുളിക്കുന്നത് ചൂടായതു കൊണ്ടാണോ..?? ശിവനിയുടെ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ആരാധകന്റെ കമൻറ്..

3213

ആരും കൊതിക്കുന്ന ഒരു അരങ്ങേറ്റം തന്നെയായിരുന്നു അന്നത്തെ ബാലതാരമായ ശിവാനിക്കുണ്ടായത്. മലയാളത്തിന്റെ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാലിൻറെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ്‌ ചിത്രമായ ഗുരു എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് അരങ്ങേറ്റം. എന്നാൽ താരം ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്നത് അണ്ണൻ തമ്പി എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ്‌ മമ്മൂട്ടി ചിത്രത്തിലൂടെയും. മമ്മൂട്ടിയുടെ അനിയത്തിയുടെ വേഷമാണ് താരം അന്ന് ചെയ്തത്. ജയറാം നായകനായി 2009 ലു പുറത്തിറങ്ങിയ രഹസ്യ പോലീസ് എന്ന ചിത്രത്തിലും താരം അഭിനയിച്ചിരുന്നു.നായികയായി അഭിനയിച്ച സിനിമ അതികം വിജയമായില്ലെങ്കിലും ശിവാനിയുടെ അഭിനയം ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടു.യക്ഷിയും ഞാനും എന്ന വിനയൻ ചിത്രത്തിലും ചൈന ടൌൺ എന്ന മൾട്ടി സ്റ്റാർ ചിത്രത്തിലും താരം അഭിനയിക്കുകയുണ്ടായി. ടെലിവിഷൻ പരിപാടികളിലൂടെ സിനിമ രംഗത്തേക്ക് കടന്നു വന്ന താരത്തിന്റെ സ്വദേശം തിരുവനന്തപുരമാണ്.മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. പ്രശസ്ത ഫോട്ടോഗ്രാഫർ അജ്മൽ ലത്തീഫ് പകർത്തിയ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിലൂടെ താരം ഇപ്പോഴും തരംഗമായി ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടത്. വിവിധ ലൂക്കിലുള്ള ഫോട്ടോസ് ആരാധകരും പ്രേക്ഷകരും ഒരു പോലെ ഏറ്റെടുത്തിരുന്നു. മലയാളി ക്രിക്കറ്റ്‌ താരം പ്രശാന്ത് പരമേശ്വരനാണ് താരത്തിനെ വിവാഹം കഴിച്ചിട്ടുള്ളത്.