ഇനി മസ്കിന് വേണ്ടി ഓടണ്ട..സാരിയും ബ്ലൗസുമുണ്ടെങ്കിൽ..!! വിദ്യ ബാലൻ പറയുന്നു..

512

പലവിധത്തിലുള്ള പരീക്ഷണങ്ങളുടെ കാലമാണ് എല്ലാവർക്കും ഈ ലോക്കഡോൺ. എല്ലാ പരീക്ഷണങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വെക്കാനും താരങ്ങൾ മറക്കാറില്ല. എന്നാൽ മറ്റു താരങ്ങളിൽ നിന്നു വ്യത്യസ്തമായി മുന്നോട്ട് വന്നിരിക്കുകയാണ് പ്രേഷകരുടെ ഇഷ്ട നായികയായ വിദ്യ ബാലൻ. ഈ കൊറോണ കാലത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യക്കാരുള്ളതും എല്ലാവർക്കും ഉപകരിക്കുന്നതുമായ വസ്തുവാണ് മാസ്ക്. താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വെച്ച വീഡിയോകളെല്ലാം മാസ്ക് എങ്ങനെ വീട്ടിലിരുന്നു എളുപ്പത്തിൽ ഉണ്ടാക്കാം എന്ന തരത്തിലുള്ളതാണ്. ഏറ്റവും ഉപകരപ്രദമായ വസ്തു ഉണ്ടാക്കുന്നതിനു ഫലപ്രദമായ വീഡിയോ ആണ് താരം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തത്.

ഓരോരുത്തരുടെയും വീട്ടിലെ സാധങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് തന്നെ ഉണ്ടാക്കാൻ താരം പറയുകയുണ്ടായി. ബ്ലൗസ് പീസും ഹെയർബാൻടും ഉപയോഗിച്ച് വളരെ ലളിതമായ രീതിയിലാണ് താരം മാസ്ക് ഉണ്ടാക്കുന്ന രീതി നമുക്ക് കാണിച്ചു തരുന്നത്.നമ്മുടെ രാജ്യം നമ്മുടെ മാസ്ക് എന്ന ഹാഷ്ടാഗ് കൊടുത്തു കൊണ്ടാണ് താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീഡിയോ പങ്കു വെച്ചത്. അതു പോലെ തന്നെ ബ്ലൗസ് പീസ് മാത്രമല്ല ഉപയോഗിക്കാത്ത സാരി ഉപയോഗിച്ചും മാസ്ക് ഉണ്ടാക്കാമെന്ന് താരം അഭിപ്രായപെടുകയുണ്ടായി. മറ്റുള്ള താരങ്ങൾക്കൊക്കെ മാതൃകയാവുകയാണ് വിദ്യ ബാലൻ.