ലോക്ക് ഡൌൺ പിരീഡിൽ വീട്ടുവളപ്പിൽ ഒരു കമുകുഞ്ചേരി മോഡൽ..! ചിത്രങ്ങൾ ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ

1260

അരുണേട്ടാ ഐ മിസ്സ്‌ യു എന്ന ഒറ്റ ഡയലോഗ് മതി മലയാളി പ്രേക്ഷകർക്കു അനുശ്രീ ഇത്ര പ്രിയങ്കരിയാണെന്നു മനസിലാക്കാൻ.മലയാള സിനിമക്കെന്നും പുതു മുഖ നടിമാരെ സംഭാവന ചെയ്ത സംവിധായകൻ ലാൽജോസ് നടത്തിയ റിയാലിറ്റി ഷോയിലൂടെയാണ് താരം സിനിമ രംഗത്തേക്ക് കാൽ എടുത്തു വെച്ചത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമായ താരം ലോക്കഡോൺ സമയത്തും ചിത്രങ്ങൾ പങ്കു വെക്കാൻ മറന്നില്ല.സിനിമയിലെ പോലെ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും താരം എല്ലാവർക്കും പ്രിയങ്കരിയാണ്. താരത്തിന്റെ ഇത്ര പ്രാധാന്യമില്ലാത്ത പോസ്റ്റുകളാണെങ്കിലും വളരെ സ്വീകര്യതയാണ് താരത്തിന് കിട്ടാറുള്ളത്.കമുകുഞ്ചേരി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ എല്ലാവർക്കും അത്ര പരിചിതമല്ല. അതു കൊണ്ട് തന്നെ താരത്തിന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ ക്യാപ്ഷനും വൈറല് ആയതു. പതിവിൽ നിന്നു വിപരീതമായി വീട്ടുവളപ്പിലാണ് ഉള്ള സൗകര്യങ്ങളൊരുക്കി താരം ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിലേർപ്പെട്ടതു.തമാശ രൂപേണയുള്ള ക്യാപ്ഷൻ എന്നും ഏറ്റെടുക്കാറുള്ള മലയാളികൾ ഇത്തവണയും പതിവ് തെറ്റിച്ചില്ല. മറ്റുള്ളവരുടെ തമാശ രൂപേണയുള്ള ക്യാപ്ഷനേക്കാൾ ഒരു പടി മുന്നിലാണ് ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ക്യാപ്ഷൻ.
ബാക്ഗ്രൗണ്ടിലുള്ള വാഹനം സെറ്റ് ചെയ്തത് സഹോദരൻ അനൂപ്, ഫോട്ടോ എടുത്തത് മഹേഷ്‌ ഭായി, അസിസ്റ്റന്റ് ചേട്ടത്തിയമ്മ, മേൽനോട്ടം അച്ഛൻ, പിന്നണിയിലെ ചീത്ത വിളികൾ അമ്മൂമ്മ, ലെമൺ ജ്യുസിനു കടപ്പാട് അമ്മ, സുരക്ഷ മേൽനോട്ടം പട്ടിക്കുട്ടി ജൂലി എന്നിങ്ങനെയുള്ള രസകരമായ ക്യാപ്ഷനാണ് താരം തന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിന് നൽകിയത്.ലാൽജോസിന്റ സംവിധാനമികവിൽ വന്ന ഡയമണ്ട് നെക്‌ളേസ്‌ എന്ന സിനിമയിലൂടെ അരങ്ങേറിയ താരം സാധാരണകാരിയായാണ് പ്രേക്ഷക മനസിലിടം നേടിയത്. എന്നാൽ ഇന്ന് വേറിട്ട കഥാപാത്രങ്ങൾ ചെയ്ത് ആരാധകരെയും പ്രേക്ഷകരെയും ഒരു പോലെ ഞെട്ടിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.