വീട്ടിലിരുന്ന് ബോറടിച്ചു..! പില്ലോ ചലഞ്ചുമായി പായല്‍ രജ്പുത്ത്… ചിത്രങ്ങൾ കാണാം..

ഹോളിവുഡ് താരങ്ങൾ തുടങ്ങി വെച്ച സോഷ്യൽ മീഡിയ ചാലൻജ്ജ് പിന്തുടർന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ ഇന്ത്യൻ താരങ്ങളും. ഈ ലോക്കഡോൺ കാലത്ത് മറ്റു താരങ്ങളെ വെല്ലുവിളിച്ചാണ് താരങ്ങൾ അവരുടെ ബോറടി മാറ്റുന്നത്. ഈ കാലത്ത് പില്ലോ ചലഞ്ചുമായിട്ടാണ് പ്രേഷകരുടെ പ്രിയ നടി പായൽ രാജ്പുത്ത് എത്തിയിരിക്കുന്നത്.

തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമാ ലോകത്തെ മിന്നും താരമായ പായൽ രാജ്പുത്തിന്റെ പില്ലോ ചാല്ലെന്ജ്ജിനെ കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് സിനിമാലോകത്തെ ചർച്ച. ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളിലൂടെ എല്ലാവർക്കും സുപരിചിതയായ താരം വീട്ടിലെ തലയിണ മാത്രം ഉപയോഗിച്ച് ശരീരം മറച്ചു അതീവ ഗ്ലാമറസ് ആയിട്ടാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. പില്ലോ ചാലൻജ്ജ് എന്ന അടികുറിപ്പിലാണ് താരം ഫോട്ടോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തത്. ഈ ഒഴിവു സമയത്ത് നിങ്ങളിലുള്ള ഫാഷൻ സങ്കല്പങ്ങളെ യാഥാർഥ്യമാക്കാനാണ് താരം ആരാധകരോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നത്.പഞ്ചാബി, ഹിന്ദി, തെലുങ്ക് സിനിമകളിലൂടെ തിളങ്ങി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന താരത്തിനു ആരാധകരെ കൂട്ടിയതും വഴിത്തിരിവായതും തെലുങ്ക് ചിത്രം ആർഎക്സ് 100 എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റിലൂടെയാണ്.ഈ സിനിമകളില്ലെല്ലാം അതീവ ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.പ്രേഷകരുടെ പ്രിയ നടൻ രവി തേജയുടെ ഡിസ്കോ രാജ എന്ന സിനിമയാണ് താരത്തിന്റെ അവസാനം പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രം.ആർഡിഎക്സ് ലൗ എന്ന ചിത്രത്തിലും താരം തിളങ്ങിയിരുന്നു.ലോക്കഡോൺ സമയത്തും അല്ലാത്തപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആക്റ്റീവ് ആകാറുള്ള താരമാണ് പായൽ രാജ്പുത്ത്.എന്നാൽ ബോളിവുഡിൽ മാത്രമല്ല നമ്മുടെ മലയാള സിനിമയിലും കൊറോണ ബോധവത്കരണത്തിനൊപ്പം ഇത്തരം ചലഞ്ചുമായി താരങ്ങൾ മുന്നോട്ടിറങ്ങിയത്.മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയ നടൻ കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ മുതലുള്ള താരങ്ങൾ ഈ വെല്ലുവിളി ഏറ്റെടുത്തതു. പേളി മാണിയുടെ ബമ്മര്‍ ചലഞ്ചു ആണ് താരങ്ങളും ആരാധകരും ഏറ്റെടുത്തതു