നടിമാരുടെ ശരീര സൗന്ദര്യ രഹസ്യങ്ങൾ ഇതാണ്.! താരങ്ങളുടെ യോഗ മുറകൾ..

1166

ശരീര സരംക്ഷണം ശരീര സൗന്ദര്യം എന്നിവക്ക് സിനിമ വ്യവസായത്തിൽ വളരെ അധികം സ്വാധീനം ഉണ്ടെന്നുള്ള വസ്തുതയാണ് ഏവരും കണ്ടു കൊണ്ടിരിക്കുന്നതു. ഫിറ്റ്നസിനും ശരീര സൗന്ദര്യത്തിനും വേണ്ടി ഏത് തരത്തിലുള്ള വിട്ടു വീഴ്ചയും നടത്താൻ താരങ്ങൾ തയ്യാറായി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന കാഴ്ചയാണ് നാമിന്നു കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴി തങ്ങളുടെ കഠിനാധ്വാനം പങ്കു വെക്കാനും താരങ്ങൾ മറക്കുന്നില്ല.ശരീര സൗന്ദര്യം നില നിർത്തുന്നതിനു ആവശ്യമായ പ്രധാന ഘടകം യോഗയാണെന്നാണ് താരങ്ങളുടെ വിശ്വാസം.അത് ശരി വയ്ക്കുന്ന തരത്തിലാണ് താരങ്ങളുടെ ഫിറ്റ്നസ്സും.ശരീരത്തെ സംരക്ഷിക്കുന്നതോടൊപ്പം മനസിനെ ഏകാകൃതമാക്കുവാനും യോഗയ്ക്ക് കഴിയുന്നുണ്ട്.
ഈ ലോക്കഡോൺ കാലത്ത് വർക്ഔട്ടിനെക്കാൾ താരങ്ങൾ പരിഗണന നല്കുന്നതും ഏറ്റവും കൂടുതൽ സമയം കൊടുക്കുന്നതും യോഗയ്ക്ക് വേണ്ടിയാണു.സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ താരങ്ങൾ ഷെയർ ചെയ്യുന്ന ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും ഇതിനെ ശരി വെക്കുന്നു.വീടുകളിൽ ഒതുങ്ങേണ്ടി വന്ന ഈ ലോക്ക് ഡൌൺ കാലത്ത് യോഗ പരീക്ഷണത്തിന് ഊന്നൽ കൊടുക്കുവാനാണ് ഓരോ താരവും ശ്രമിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.
ബോളിവുഡിലെ താരങ്ങളാണ് യോഗയ്ക്ക് കൂടുതൽ പ്രാധാന്യം നൽകികൊണ്ടിരിക്കുന്നതു.
മുൻപ് തന്നെ നായിക ശില്പഷെട്ടിയുടെ യോഗ പരീശീലനം എന്നും ബോളിവുഡിലെ സ്ഥിരം ചർച്ചാ വിഷയം തന്നെയായിരിന്നു.എന്നാൽ ഈ കൊറോണകാലത്ത് ബോളിവുഡ് താരം രാഖി സാവന്ത്, ബിഗ് ബോസിലൂടെ പ്രേക്ഷക മനസിലിടം പിടിച്ച നടികളായ ഹീനഖാൻ, ദിവ്യങ്ക ത്രിപാടി എന്നിവരുടെ യോഗ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ദിവസേനെ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.അതിൽ നിന്നു തന്നെ താരങ്ങൾക്ക് യോഗ എത്രത്തോളം പ്രിയപെട്ടതാണെന്നു നമുക്ക് മനസിലാക്കാൻ സാധിക്കും.അതോടൊപ്പം തന്നെ നടി മലൈക അറോറയുടെ ഫിറ്റ്നസ്സിനു യോഗ മാത്രമാണ് കാരണമെന്നു വ്യക്തമാക്കുന്ന രീതിയിലാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ താരം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നത്.താരങ്ങളുടെ സൗന്ദര്യത്തിന്റെയും ഫിറ്റ്നസിന്റെയും രഹസ്യം യോഗ തന്നെയാവുമെന്നാണ് ആരാധകർ വിശ്വസിക്കുന്നത്.ബോളിവുഡിലെ നടിയും ഗായികയുമായ ആൻഡ്രിയയുടെ യോഗ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ വൈറല് ആയികൊണ്ടിരിക്കുന്നതു.ഫിറ്റ്നസിന്റേയും ശരീര സൗന്ദര്യത്തിന്റെയും വളർച്ചക്ക് യോഗയുടെ പങ്ക് ചെറുതൊന്നുമല്ല എന്നാണ് നമുക്ക് സൂചനകൾ തരുന്നത്.