വിഷു ആശംസകൾ നേർന്ന് പ്രിയ താരങ്ങൾ..!! ചിത്രങ്ങൾ കാണാം 😍😍😍

ഏത് ചെറിയ ആഘോഷമാണെങ്കിലും വലിയ ആഘോഷമാക്കി മാറ്റുന്ന മലയാളി വളരെ വിത്യസ്തമായാണ് കൊറോണ പ്രതിസന്ധിയിൽ വിഷു ആഘോഷിച്ചത്. വീടുകൾക്കുള്ളിൽ നിന്നു കൊണ്ട് തന്നെയാണ് പരിമിതമായ ആഘോഷങ്ങളിലാണ് മലയാളിയേർപ്പെട്ടത്. വിഷുക്കണി കാണുവാനും കൈനീട്ടം കൊടുക്കുവാനും മുടക്കം വരാതെയാണ് മലയാളികൾ വിഷു ആഘോഷിച്ചത്. മുൻപത്തെ വർഷങ്ങളെ അപേക്ഷിച്ച് മലയാള സിനിമയിലെ പ്രിയപ്പെട്ട താരങ്ങളിൽ ഭൂരിഭാഗം പേരും വീട്ടില് തന്നെയാണ് വിഷു ആഘോഷിച്ചത്. ആഘോഷത്തിനോടൊപ്പം ആഘോഷങ്ങളെല്ലാം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വെക്കാനും താരങ്ങൾ മറന്നില്ല.മലയാളത്തിലെ പുതുമുഖ നായികയായ സാനിയ ഇയ്യപ്പൻ മുതൽ നവ്യാ നായർ വരെ ഫോട്ടോസ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തത്.

ഇവരെ കൂടാതെ നൈല ഉഷ, പാർവതി, ഷംനകാസിം തുടങ്ങിയവരുടെ ഫോട്ടോസും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറല് ആയിരുന്നു. നായികമാരെ കൂടാതെ സംഗീത സംവിധായാകൻ ഗോപി സുന്ദറിന്റെ പോസ്റ്റും ശ്രെധേയമായിരുന്നു. മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയായ ഗായത്രി സുരേഷ്, മാളവിക മോഹനൻ, അവതരികയായ അശ്വതിയും ചിത്രങ്ങൾ പങ്കു വെച്ചിരുന്നു.