സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായ സുന്ദരിയെ കണ്ടുപിടിച്ച് ആരാധകര്‍..!! ചിത്രങ്ങൾ കാണാം 😍😍😍

9428

കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളായി സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലൂടെ വൈറലായ ആ സുന്ദരിയെ തിരഞ്ഞു നടക്കുകയാണ് ആരാധകര്‍. തിരഞ്ഞു തിരഞ്ഞു ഒടുവില്‍ അവർ ഈ താരത്തെ കണ്ടെത്തിയിരിക്കുകയാണ്. ബംഗാളി മോഡലും നടിയുമായ രുപ്‌സ സഹ ചൗധരിയുടേതാണ് ഈ ചിത്രങ്ങള്‍. ഇവരുടെ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോള്‍ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ട്രെഡിങ് ലിസ്റ്റില്‍ ഇടം നേടിയിരിയ്ക്കുന്നത്. താരത്തിന്റെ ഹോട്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളുടെ ഇപ്പോൾ ആരാധകര്‍ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞു. ചിത്രങ്ങളെല്ലാം ഇതിനോടകം തന്നെ വൈറലാണ്.തന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ടും വീഡിയോകളുമെല്ലാം താരം സോഷ്യല്മീഡിയയിലൂടെ ആരാധകര്‍ മുന്‍പില്‍ ഷെയര്‍ ചെയ്യാറുണ്ട്. ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോള്‍ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ നിരവധി ആരാധകരുള്ള ഒരാളാണ് രുപ്‌സ. സാരിയില്‍ അതിസുന്ദരിയായുള്ള നിരവധി ഫോട്ടോകളും താരം പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. രുപ്സയുടെ മ്യൂസിക് വീഡിയോകളും ഫോട്ടോകളും എല്ലാം ഗംഭീരമാണ് എന്നാണ് ഫോളോവേഴ്‌സിന്റെ അഭിപ്രായം. മൂന്ന് ലക്ഷത്തിലേറെ ഫോളോവേഴ്‌സുള്ള താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങള്‍ക്കെല്ലാം വന്‍ പിന്തുണയാണ് ലഭിക്കുന്നത്. ബംഗാളി ചിത്രങ്ങളിലൂടെയാണ് താരമിപ്പോള്‍ ശ്രദ്ധ നേടിയിരിക്കുന്നത്. ബോളിവുഡ് സുന്ദരിമാരെ പോലും വെല്ലുന്ന ഭംഗിയിലുളള പോസ്റ്റുകളാണ് താരത്തിന്റേത്.