സംഗീതത്തിൽ മാത്രമല്ല മോഡലിങ്ങിലും തിളങ്ങി അഭിരാമി..! ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്ത ചിത്രങ്ങൾ കാണാം 😍😍😍

1712

യൂട്യൂബ് വ്ലോഗിങ്ങും സ്റ്റേജ് ഷോകളുമായി സജീവമായ താരങ്ങളും സഹോദരിമാരുമാണ് അമൃത സുരേഷും അഭിരാമി സുരേഷും. അവതാരകയും അഭിനേത്രിയുമൊക്കെയായ അഭിരാമി പ്രേക്ഷരുടെ പ്രിയതാരമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും സജീവമായ ഇവർ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ വളരെ വേഗം തന്നെ വൈറലാകാറുമുണ്ട്. അമൃതയ്‌ക്കൊപ്പം അമൃതം ഗമയ എന്ന മ്യൂസിക് ബാൻഡ് നടത്തുകയാണ് ഇപ്പോൾ ഇവർ. സംഗീതത്തിനപ്പുറം ഫാഷൻ മേഖലയിലും സജീവമാണ് ഈ സഹോദരിമാർ. ഒരേ സമയം പാട്ടിലും അഭിനയത്തിലും തിളങ്ങി നിന്നിരുന്ന അഭിരാമി ഇപ്പോൾ മോഡലിംഗിലും മുന്നേറി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

അമൃതയും അഭിരാമിയും തങ്ങളുടെ പുതിയ വിശേഷങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ ആരാധകർക്കായി പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്.  ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ അഭിരാമി പങ്കുവെച്ച തന്റെ സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിലുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പൊൾ പ്രേക്ഷകശ്രദ്ധ നേടിയിരിയ്ക്കുന്നത്. നിരവധി പേരാണ് ചിത്രത്തിന് ലൈക്കുകളും കമന്റുകളും നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്.