ഫിലിം ഫെയർ അവാർഡ് നിശയിൽ തിളങ്ങി ബോളിവുഡ് താര സുന്ദരികൾ..! ചിത്രങ്ങൾ കാണാം 😍😍😍

2020 ഫിലിം ഫെയർ അവാർഡ് ചടങ്ങ് ഗുവാഹത്തിയിൽവെച്ചാണ് നടന്നത്. നിരവധി ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത ചടങ്ങിൽ ഇത്തവണത്തെ മികച്ച സിനിമയായി ഗല്ലി ബോയ് ജനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഗല്ലി ബോയുടെ സംവിധായക സോയ അഖ്‌താർ മികച്ച സംവിധായികയും. രൺവീർ സിംഗിനെ മികച്ച നടനായി ജനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുത്തപ്പോൾ അലിയ ഭട്ട് മികച്ച നടിയായും അവാർഡ് നേടി. ആയുഷ്മാൻ ഖർറാന മികച്ച നടന്റെയും, തപ്‌സി പന്നു- ഭൂമി പെദ്‌നേക്കർ എന്നിവർ മികച്ച നടിമാരുടെയും ക്രിട്ടിക്‌സ് അവാർഡുകൾ നേടിയെടുത്തു.
അവാർഡ് ഷോയിൽ പങ്കെടുക്കുമ്പോൾ ആരാധകർ ശ്രദ്ധിക്കുന്നത് താരങ്ങളുടെ വസ്ത്രധാരണരീതിയാണ്. ഏത് തരത്തിലുള്ള വസ്ത്രമാണ് ധരിച്ചതെന്നാണ് പ്രേക്ഷകര്‍ ഉറ്റുനോക്കുന്നത്.അവാർഡ് നിശയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ തിളങ്ങി നിന്നത് ആലിയ ഭട്ടും തപ്‌സി പാനുമാണ്. ആലിയ റോസ് നിറത്തിലുള്ള ഔട്‍ഫിറ്റും തപ്‌സി ബ്ലാക്ക് നിറത്തിലുള്ള ഔട്‍ഫൈറ്റുമാണ് ധരിച്ചിരുന്നത്. ചുവന്ന നിറത്തിലുള്ള വസ്ത്രം അണിഞ്ഞുവന്ന ഭൂമി ആരാധകരുടെ മനസ്സ് കീഴടക്കി. മാധുരി ദീക്ഷിത്, അനന്യ, സാനിയ തുടങ്ങിയവരും അവാർഡിൽ പങ്കെടുത്തു.
Photo courtesy: Film fare