സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയ മാളവിക മോഹനൻ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കാണാം 😍😍😍

2210

പട്ടം പോലെ എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലൂടെ നായികയായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച താരമാണ് മാളവികാ മോഹനന്‍. ചിത്രത്തിൽ ദുൽഖർ സൽമാൻ അയിരുന്നു നായകൻ. പിന്നീട് തെന്നിന്ത്യയിലും ബോളിവുഡിലുമായി അഞ്ചിലധികം സിനിമകളിൽ താരം അഭിനയിച്ചു. രജനികാന്ത് നായകനായി എത്തിയ പേട്ട എന്ന ചിത്രത്തിലെ താരത്തിന്റെ പ്രകടനം ശ്രേധ നേടിയിരുന്നു.വിജയ് നായകനാവുന്ന പുതിയ ചിത്രം മാസ്റ്റർലും മാളവിക അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.ഗ്ലാമർ ലുക്കിൽ ഉള്ള മാളവികയുടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുന്നത്. ആമസോൺ ഫിലിം ഫെയർനു വേണ്ടി ഒരുക്കിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടാണിത്. താരം തന്നെയാണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്ക് വെച്ചത്. സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിലാണ് മാളവിക ചിത്രത്തിന് പോസ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. നടിയുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ മുൻപും ആരാധകര്‍ ഏറ്റെടുത്തിരുന്നു. ഗ്ലാമർ ലുക്കിലുളള ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് നേരത്തെയും വലിയ വിമർശനങ്ങൾ മാളവിക നേരിട്ടുണ്ട്. ചിത്രങ്ങൾ കാണാം.