സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായ ‘ദേ പാല്’ ഷോർട്ട് ഫിലിം.. കാണാം😍😍😍

21667

ഹ്രസ്വചിത്രങ്ങളും വെബ് സീരീസുകളും സമീപകാല ട്രെൻഡ്‌സെറ്ററുകളാണ്.ഒരു പൂർണ്ണ ഫീച്ചർ ഫിലിമിൽ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന വിഷയങ്ങളും ബോൾഡ് സ്റ്റോറിടെല്ലിംഗും ഇപ്പോൾ ഷോർട്ട് ഫിലിമുകളിലും വെബ് സീരീസുകളിലും കാണിക്കുന്നു. ഉദാഹരണമായി, കരുക്കിന്റെ രസകരമായ വെബ് സീരീസ് തേര പാര.രസകരമായ കഥപറച്ചിൽ ഉപയോഗിച്ച് വ്യത്യസ്ത വിഷയങ്ങളിൽ വ്യത്യസ്ത വിഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നാണ് ഇപ്പോൾ വെബ് സീരീസ് വരുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയെ വയറൽ ആയ മറ്റൊരു ചിത്രമാണ് ധേ പാൽ ഹ്രസ്വചിത്രം. ഒരു ഗ്രാമീണ പെൺകുട്ടിയെയും പാൽ വിതരണം ചെയ്യുന്ന ആൺകുട്ടിയെയും ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് കഥ. പോസ്റ്ററുകളും 40 സെക്കൻഡ് വിചിത്രമായ ടീസറും ഇതിനകം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. എലിഷെറ റായ് ആണ് ധേ പാൽ ഷോർട്ട് ഫിലിം നടി. രഞ്ജിത സുഭാഷാണ് ഇത് ബാങ്കോറോൾ ചെയ്യുന്നത്. എ ആർ സുബാഷാണ് ഹ്രസ്വചിത്രം രചിച്ച് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. സന്തോഷ് കൈമലാണ് തിരക്കഥ. 2020 ജനുവരി ഒന്നാണ് ധേ പാൽ റിലീസ് ചെയ്തത്